Fairy tail guild
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Fairy tail guild

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
กิลด์มาสเตอร์
Admin

Jewel : 1000020
ความดี : 5

ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ   ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ EmptySun Nov 07, 2010 2:15 pm

ถ้าอยากขายอะไรก็ PM มาหรือโพสที่นี่ก็ได้ครับ จะรับคืนในราคา 50% ของราคาที่ซื้อนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://fairytailguild.do-talk.com
assassinmila
ผู้คุมกฎ (Bleach)

Jewel : 5020
ความดี : 1

ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ   ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ EmptySun Nov 07, 2010 2:59 pm

รับทราบ คั๊บ ม.1/4 สกร

Jewel : 5020
ความดี : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ   ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ EmptySun Nov 07, 2010 3:02 pm

สกร โรงเรียน นาย ใช่ป๊ะ

เราอยู่ สกลราช อ่ะ เราอยู่1/4 สกร สีเดี๋ยวกับนาย น่ะ ให้เด่าดู

บ้านนายเราก็รู้น่ะ อยู่เเฟลต์ตํารวจอ่ะน่ะ วิน หุ หุ หุ หุ จาก คนสวย
Admin
Admin

Jewel : 1000020
ความดี : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ   ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ EmptyMon Nov 15, 2010 7:21 pm

assassinmila พิมพ์ว่า:
สกร โรงเรียน นาย ใช่ป๊ะ

เราอยู่ สกลราช อ่ะ เราอยู่1/4 สกร สีเดี๋ยวกับนาย น่ะ ให้เด่าดู

บ้านนายเราก็รู้น่ะ อยู่เเฟลต์ตํารวจอ่ะน่ะ วิน หุ หุ หุ หุ จาก คนสวย
คุณก็ต้องรู้สิ ไม่รู้สิแปลก - - (อยู่บ้านใกล้เราอีกต่างหาก)
http://fairytailguild.do-talk.com

ขายของที่ซื้อไปคืนได้ที่นี่ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1